สำนักบริการวิชาการ มหาวิทยาลัยขอนแก่น ได้กำหนดจัดโครงการอบรม เรื่อง “การเขียนบทความทางวิชาการ “เพื่อให้ความรู้ความเข้าใจ ด้านการเขียนบทความทางบริการวิชาการ เพื่อให้บุคลากรนำงานประจำมาเขียนบทความทางการบริการวิชาการเพื่อตีพิมพ์ในวารสารวิชาการ ในวันที่ 10 มกราคม 2559 เวลา 09.00-12.00 น. ณ ห้องประชุมดุสิตา อาคารพิมล กลกิจ ชั้น 5
ผู้สนใจสามารถแจ้งความประสงค์ได้ที่งานวิจัยและบริการวิชาการ ภายในวันที่ 20
ธันวาคม 2559